Mabadiliko Forums

Log in Register

Login to your account

Username *
Password *
Remember Me

Create an account

Fields marked with an asterisk (*) are required.
Name *
Username *
Password *
Verify password *
Email *
Verify email *

Acacia yaipiga jeki Ambassador Kahama: Yatoa Sh milioni 10 kuisaidia kujiandaa

MakabidhianoKAHAMA: Titmu ya Soka ya Ambasador FC kutoka wilayani Kahama mkoani Shinyanga inayoshiriki ligi daraja la pili ngazi ya mkoa wa Shinyanga imepokea  hundi ya Sh milioni 10.5 kutoka Kampuni ya madini ya Acacia kupitia mgodi wake wa Buzwagi.

Akizungumza jana katika makabidhiano ya hundi ya fedha hizo jana, Meneja mkuu wa mgodi huo Assa Mwaipopo alisema wameamua kuisaid atimu hiyo kutokana na kutinga hatua fainali ya michuano ya ligi daraja la pili ngazi ya mkoa wa Shinyanga huku akiwapongeza kwa kufanya vizuri.

Alisema kuwa msaada huo moja kati ya mikakati ya mgodi wa Buzwagi kuhakikisha inasaidia vikundi ama shughuli za kijamii a dhumuni la kutoa msaada kwa tim hiyo ambayo ipo katika wilaya ya Kahama ambapo ndipo mgodi huo unapofanyanyia shughuli zake za Madini.

“Lengo letu kubwa la kutoa msaada huu ni kutaka kuisaidia timu hii likiwa ni lengo la kutekeleza ahadi yetu ya kuisaidia jamii inayotuzunguka, kama mnakumbuka tumetoa udhamini kwa timu ya Stand Utd inayoshiriki lig kuu ya Vodacom na sasa tumetoa msaada huu wa fedha ili kuisaidia timu hii ifike mbali ifanye vizuri,” alisema Mwaipopo.

 “Hongereni kwa hatua mliyofikia, nimeelezwa kuwa mmefuzu kucheza fainali za mkoani, hiyo ni hatua nzuri ila naomba kuwasii viongozi, kuweni makini katika kuongoza timu yenu na mjitoe kuisadia timu na sio kufanya kazi kwa maslahi yenu binafsi kwakuwa timu imepata fedha hizo japo kidogo,”alisema Meneja.

Kwa upande wake Katibu Mkuu wa timu hiyo, Bakari Khalid akizungumza kwa niaba ya mkurungezi wa timu hiyo Aray Abeid, alii[ongeza kampuni hiyo na Mgodi wa Dhahabu wa Buzwagi kwa kuisaidia timu hiyo kwa kuwa fedha walizoepwa zitawasaidia maandalizi ya fainali za michuano hiyo na masuala mengine.

“Natoa shukrani kwa uongozi mzima Mgodi wa Buzwagi kwa ajili ya msaada huu, naomba kuaahidi kwamba sisi kama Ambassador tutafanya vizuri na kuitangaza Kahama katika sekta ya michezo kwani tunao vijana wazuri wenye uwezo wa kucheza mpira na kufanya hivi ni kukuza vipaji vya vijana wetu,”alisema Bakari.

Timu ya Ambasador FC inayofundishwa ipo chini ya Kocha wake Karume Songoro mchezaji wa zamani aliyewahi kuchezea vilabu vya Kahama Utd, Pamba ya Mwanza, Moro Utd ya Morogoro, Yanga na timu ya Taifa Stars.

Add comment


Security code


Refresh